อยากทราบชื่อเพลงค่าาาาาาา

คือว่าเจ้าของกระทู้ได้ฟังเพลงหนึ่งตอนเด็กๆ เป็นเพลงที่มีเนื้อร้องว่า bad romance bad romance แต่ไม่ใช่เพลง bad romance ของ Lady Gaga นะคะทุกคน คือเพลงที่อยากทราบเนี่ย ร้องว่า bad romance bad romance มันไม่ใช่เพลงเร็วค่ะ เป็นผู้หญิงร้องด้วยค่ะ แล้วจนป่านนี้ก็ยังไม่ทราบชื่อเพลงเลยค่ะ ขอความกรุณา หากใครทราบช่วยบอกหน่อยนะคะ ค้างคาใจมานานมากค่ะ อยากฟังอีกครั้ง
แสดงความคิดเห็น
Preview