ซื้ิอ irobot 670 ยังน่าซื้อหรือไม่ หรือไป autobot ในราคาพอๆกันที่มีถ

ไม่เคยศึกษาเรื่องหุ่นยนต์ดูดฝุ่นเลยครับ พอสนใจจะซื้อก็มาหาข้อมูลในนี้นี้ แต่คนพูดถึง irobot น้อยลงทุกที

จึงขอตั้งกระทู้สอบถามว่า roomba 670 ยังน่าสนใจไหม หรือไป autobot ที่ถูพื้นได้เลยจะดีกว่า

ในงบประมาน10000+/- 2000 (ไม่เพิ่มงบแล้วครับ)

อยากเน้นถึกใช้ได้ 2-3ปี ที่บ้านฝุ่นไม่เยอะมาก

ไปเล่นตัวไหนดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่