[SR] ที่พักบางแสนราคาถูก มาเป็นกลุ่ม 10-12 คน ใกล้หาด (มีคลิป)

หายากซะเหลือเกิน ที่พักสไตล์โฮมมี่ ราคาถูก เป็นส่วนตัว และอยู่ใกล้หาด
แต่จะหายากแค่ไหน เราก็หากันจนเจอค่ะ ที่พัก The Loft Haus นี้อยู่ที่หาดวอนนภาบางแสน ห่างจากหาดประมาณ 80เมตร หรือเดินไป2-3นาทีก็ถึงแล้วค่ะ
ข้างหน้าตอนเช้ามีตลาดทะเลสดๆขายหน้าหาดปากซอยนี้เอง เดินซื้อชิลๆ ร้อนๆทางขวาหาดมีเซเว่นอีก 
ตอนกลางคืนร้านนั่งชิลล์ก็เยอะ แนวสากล เพลงแนวสตริงวัยรุ่น หรือแม้กระทั่งยุค90 เพื่อชีวิตก็มี แต่ เสียงไม่ดังรบกวนบ้านพักเลยค่ะ บ้านเป็นส่วนตัวมากๆ

เป็นบ้านพักที่เจ้าของดูแลเองเปิดให้เช่าเข้าพักได้ สิ่งของอำนวยความสะดวกครบครันมากๆ มีที่จอดรถให้
พร้อมบ้านล้อมรั้ว ดูแลระบบรหัส ไม่ต้องกังวลว่าจะทำกุญแจหายตอนเมานะคะ เพราะใช้แค่รหัสในการเข้าบ้านค่ะ ตรงนี้เราประทับใจมากๆ
แถมเจ้าของบ้านมีการรเตรียมป้ายต้อนรับเราเอาไว้ถ่ายรูปสวยๆอีกด้วย

บ้านหลังนี้มี  2 ชั้น 
3 ห้องนอน 2ห้องน้ำ 
(1) ห้องนอนใหญ่ 2 เตียงใหญ่ เหมาะสำหรับสาวๆเม้ามอยตอนกลางคืน ตกแต่งห้องสไตล์มินิมอล ถ่ายรูปสวยมากกก
(2) ห้องนอนไพรเวท 1เตียงใหญ่ เป็นส่วนตัวมากๆ พื้นที่วางของเยอะ
(3) ห้องนอน เตียง2ชั้นรวม 4 เตียง 

อันนี้แอบมาแปะภาพที่เราถ่ายเองด้วยนะคะ แสงสวยมากจริงๆแต่งรูปง่ายมากเลยค่ะ ขอแปะไว้2 รูปแทนนะคะเป็นไอเดียเล็กๆ
ชุดอาจจะไม่เรียบร้อยเท่าไรนะคะ ตั้งใจใส่มาเที่ยวถ่ายรูปมาเที่ยวพักผ่อนโดยเฉพาะ อาจจะไม่เรียบร้อยเหมือนตอนใส่ชุดทำงานปกติ
ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ 

ที่สำคัญคือมีครัว สามารถทำอาหารแล้วไปทานหน้าบ้านหรือที่โถงก็ได้ แต่ถ้าใครขี้ร้อน บอกเลยว่าบ้านนี้ติดแอร์ทั้งหลัง

แถม Smart TV เชื่อมเพลง Youtube จากโทรศัพท์ได้อีก เครื่องเสียงดีมาก ใครติดซีรี่ย์ Netflix เอารหัสมาดูต่อที่บ้านพักได้เลย
บ้านหลังนี้เจ้าของเค้ามีมุมถ่ายรูปให้เราเยอะมากกกก แค่เก้าอี้บาร์สูงนั่งพล๊อยขาสวยๆ สวนหลังบ้าน หน้าบ้านจัดไว้เป็นสัดส่วน
อีกส่วนที่เราชอบมากๆคือสามารถส่งอาหารผ่านทางช่องบาร์ได้เลย ทำให้ไม่ต้องเดินกันไกล อีกคนนั่งเล่นชาร์จโทรศัพท์ก็ช่วยกันจัดอาหารได้

เจ้าของบ้านเป็นนักปั่น แบ่งปันจักรยานไว้ให้เรายืมใช้ปั่นชมหาดได้ด้วย อารมณ์เหมือนมาบ้านญาติเลยค่ะ

รายละเอียดราคาบ้านพัก (อาจจะเปลี่ยนไปตามช่วงเวลา) 
วันศุกร์ 5000 หารกันตกคนละ 416-500 
วันเสาร์ 4500 หารกันตกคนละ 375-450 
วันอาทิตย์ 4000 หารกันตกคนละ 334-400 
เหมาะสำหรับมาปาร์ตี้ มาเป็นกลุ่มแบบเป็นส่วนตัว ไพรเวท หรือสังสรรค์ยามค่ำคืน 
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สนใจติดต่อที่พักได้ที่
FB : The Loft Haus
เบอร์โทรติดต่อ 064 459 4445 นะคะ
ราคานี้รวมทุกอย่างแล้วถูกมากกกกก รีบจองหน่อยน้า ที่พักนี้วันหยุดเต็มไวมากกก
ชื่อสินค้า:   the loft haus
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้ามาใช้รีวิวฟรี โดยต้องคืนสินค้าให้เจ้าของสินค้า
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่