ตามหาการ์ตูนเก่าญี่ปุ่นเรื่องนึง!!!

เป็นการ์ตูนญี่ปุ่นครับเคยดูเมื่อหลายสิบปีก่อน ตอนนั้นผมพึ่งจะประถมเองครับ ตอนนี้ผมอายุ20แล้ว แต่การ์ตูนน่าจะเก่ากว่านั้นเยอะ "เป็นแนวต่อสู้ ลายเส้นคล้ายๆหมัดเทพเจ้าดาวเหนือ" ในเรื่องจะมีแต่ตัวละครกล้ามโตๆทั้งนั้นเลย จำได้คล้าวๆว่ามีตอนนึงที่ตัวละครตายแล้วเทียนจะดับ เหมือนกลุ่มพระเอกกำลังผ่านบททดสอบอะไรสักอย่าง ผมจำได้แค่นี้จริงๆครับเพราะตอนดูมันนานมากแล้ว วอนทุกคนช่วยทีครับอยากกลับไปดูอีกครั้ง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่