[CR] +++ เที่ยวตามโปร เซ็นทาราแกรนด์มิราจพัทยา จ่ายค่าห้องเท่าไหร่ได้เครดิตเงินคืน 100% !! +++

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวโรงแรมเซ็นทาราแกรนด์มิราจพัทยา ซึ่งออกโปรต้อนรับการกลับมาเปิดใหม่หลังโควิด

จ่ายค่าห้องเท่าไหร่ ได้เครดิตเงินคืนไว้ใช้จ่ายภายในโรงแรม 100% ยกเว้นวันเสาร์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์ค่ะ

โปรหมดวันที่ 10 มีนาคม 2564  แล้วช่วงตรุษจีนเค้ามีโปรส่วนลด 28% ออกมาอีกเป็น flash sale ซึ่งต้องเป็นสมาชิกก่อน (สมัครฟรี)

เราเพิ่งเห็นวันสุดท้ายพอดี!! วันที่ 17 กุมภา กดจองเลยแล้วไปวันรุ่งขึ้นเพราะโรงเรียนลูกปิดอาทิตย์นึง

ทำให้จองได้ในราคา 2808 บาท และมีคะแนนอันน้อยนิด 244 คะแนนลดไปได้อีก 51 บาท

เบ็ดเสร็จจ่ายค่าห้องไปทั้งหมด 2756 บาท ได้เครดิต 2808 ไม่หักส่วนลด ดีงามมม เพี้ยนชนแก้ว

ชื่อสินค้า:   Centara Grand Mirage Pattaya
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่