ผมโดนยึดสิทธิคนละครึ่งตาผมลงทะเบียนผมชนะแบบไม่มีมือถือใส่ชื่อผู้ติดต่อผม ตาผมจะได้รับสิทธิไหมครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่าผมได้ใช้สิทธิ์คนละครึ่งผ่านโทรศัพท์ให้ตาเครื่อง3000ต้องไปใช้สิทธิที่ร้านมือถือทุกวันจนผมได้รับการแจ้งเตือนว่าโดนยึดสิทธิกลับเพราะเข้าข่ายผิดเงื่อนไข ผมก็ติดต่อธนาคารไปว่าผมไม่ทราบว่าใช้สิทธิผ่อนไม่ได้นะผมก็ยอมรับผิดไปตามกรรมเพราะไม่คิดดีก่อนส่วนวันที่24ที่ผ่านมาตาผมได้ไปลงทะเบียนเพื่อนเราสิทธิ์เราชนะโดยใช้ชื่อและเบอร์ผู้ติดต่อเป็นผม ผมอยากจะทราบว่าจะมีจะมีผลอะไรกับสิทธิ์ของตาไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview