ช่องไหนก็ได้ ช่วยป้อนงานให้โตโน่เยอะๆ ได้ไหม เขาเป็นผู้ชายที่หล่อและก็เล่นเก่งมาก

หล่อ มีเสน่ห์ บุคลิกดี แต่ไม่ค่อยรับงาน เพราะเป็นนักแสดงอิสระหรือเปล่าครับ เมื่อคืนดู ดวงใจในมนตรา แล้วประทับใจมาก กับฉากที่มิกะ มธิรา ฆ่าตัวตายต่อหน้าพระเอก โตโน่เล่นได้ดีมาก สีหน้าแววตาน้ำเสียง ดูเจ็บปวดจริงๆ ดูแล้วสงสารเห็นใจเลย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
แต่ผมเห็นตรงข้ามกับคุณเลยครับ​  ผมว่าโตโน่เหมาะกับนักร้องมากกว่ามาเป็นนักแสดง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่