ค่า bandwidth ใน 5g มันคือเท่าไรกันแน่ครับ

คือผมหาข้อมูลเกี่ยวกับค่า bandwidth มาตรฐานที่ใช้กันในประเทศว่ามันกว้างเท่าไรกันแน่อยากได้ข้อมูลอ้างอิงด้วยว่ามาจากไหน เพราะต้องเอามาใช้ในโปรเจคนะครับ ใครทราบช่วยบอกที เพราะที่ผมหามาได้ ถ้าคลื่นความถี่กลางที่ 1ghz ถึง6ghz ค่าแบนวิดจะกว้างถึง 100 mhz แต่ผมห้ไม่แน่ใจว่ามันถูกมั้ยใครมีความรุ้ด้านนี้ช่วยทีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่