Kodular ผมกำลังทำโปรเจคจบครับ ช่วยหน่อยครับ

คือ...ผมอยากจะทำแอพ รายรับ-รายจ่ายครับ และมันมีปัญหาตรงที่ เมื่อ พิมพ์ตัวเลขเสดแล้ว ผมต้องการให้ตัวเลขที่พิมขึ้นมาแสดงในหน้าหลัก และมีประเภท และ รายละเอียด ของการทำรายการในครั้งอ้ะครับ ซึ่งผมไม่รู้ว่าจะต้องเชื่อมตัวแปรหลาย ๆ หน้าได้ยังไงครับ ช่วยที่ครับ แอพตัวอย่างก็ Money Lover ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่