คิดยังไงกับคนเก่าของเเฟนreply story igเเฟนเราคะ??

เราคบกับเเฟนได้จะ2ปีเเล้วค่ะ ..เเรกๆที่คบกัน คนเก่าเเฟนเราคนนี้ก็มาreplyสตอรี่ไอจีเเฟนเราค่ะ เราก็ปล่อยผ่านไม่อะไร           เวลาเเฟนเราไปเที่ยวตจว.คนเดียวหรือเที่ยวกับเพื่อน นางนั่นก็replyสตอรี่เเฟนเราค่ะ ไม่รู้ว่าจะreplyมาทำไมนะคะ        จนถึงจุดที่สตอรี่เเฟนเป็นรูปเรา นางก็replyมา คือเราไม่ชอบเรื่องเเบบนี้เลยคือนางก็รู้ว่าเราเป็นเเฟนกัน คือไม่ไว้หน้าเลย.            เราเสียใจเเต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ไม่อยากทักไปวีน ได้เเต่ระบายกับเเฟนเเล้วก็ร้องไห้ คือเราขี้น้อยใจด้วยเพราะเราไม่ค่อยสวยเเต่คนนั้นสวยอะค่ะT-T (เเฟนเราก็ตอบตามมารยาทตลอดเเล้วก็รายงานเราตลอดค่ะ) ทุกคนที่เข้ามาอ่านคิดยังไงช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่