ข้อสอบ Toeic 2021 แบบใหม่ !! In which of following sentence ... ผู้รู้เข้ามาหน่อยค่า

คือเราสงสัยโจทย์แบบนี้อ่ะค่ะ

คือคำถามเค้าให้เอาประโยคที่เค้าให้มา คือ Movie in class are also sure to interest them เอาไปแทรกตรง [1] , [2] , [3] หรือ [4] แบบนี้ใช่มั้ยคะ
คือเรางงในส่วนของพารากราฟว่าเอาไปขยายหน้าหรือหลังประโยค 😖
ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค้า มีอะไรเพิ่มเติมแนะนำได้ค่ะ โทอิคเวอร์ชั่นใหม่เหมือนจะยากกว่าเดิม
แสดงความคิดเห็น