หมามีอาการสั่นคะ และ หลังงอคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ ชื่อปิ่น วันนี้จะมาปรึกษาเรื่องของน้องหมาคะ น้องชื่อว่า"ลักกี้" ตัวผู้ น้องอาการตัวสั่น หลังงอคะ ที่จริงลักกี้เคยมีอาการเเบบนี้มาก่อน แต่มีแค่อาการหลังงอคะ หมอบอกว่า :ลักกี้กินกระดูกเข้าไป(น้องเป็นหมาตัวเล็ก) เลยไปโดนตรงกระเพาะ  แต่วันนี้(25 กุมภาพันธ์) น้องมีเสั่นแถมยังหลังงอ เราคิดว่ามันแกล้งเล่นเราเลยล้อมันเล่น เราเลยกลับไปนอนที่เตียง หลังจากนั้น ได้ยินเเม่คุยกับพ่อ เลยออกไปดูเห็นลักกี้ตัวสั่นหลังงอเราคิดว่า ไม่ใช่ละ เลยมาถามว่าน้องเป็นอะไรใครรู้บอกหน่อยนะค ขอบคุณคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่