อยากเรียนปริญญาโทที่ UCLA ด้านภาพยนต์ครับ

ตอนนี้ผมอยู่ม.6ครับอยากตั้งเป้าหมายไว้ก่อน จะได้มีแรงบันดาลใจเรียนปริญญาตรี55555 ผมอยากทราบข้อมูลดังนี้ครับ
1.ค่าเทอมเท่าไหร่ครับ + ค่าหอค่ากินรวมแล้วประมาณเท่าไหร่

2.ใช้เวลาเรียนกี่ปี

3.เพื่อนๆเชื้อสายเอเชียเยอะไหมครับ

4.ใช้คะแนนหรือเกรดเท่าไหร่ครับ

5.ถ้าใครมีมหาลัยอื่นในอเมริกา ที่เด่นๆด้านภาพยนต์แนะนำได้นะครับ(ขอค่าเรียนถูกๆยิ่งดี5555)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่