อยากรู้วิธีทำให้หน้าขาวขึ้น หรือครีมที่ใช้เเล้วขาวขึ้น

คือตอนม.ต้นเราชอบออกแดดแบบไม่กลัวเลย พอขึ้นม.ปลายมามันดำอะค่ะแต่ไม่ได้มาก ตอนนี้ดีขึ้นบ้างแบบว่าดูแลเยอะขึ้นก็สว่างขึ้นแต่ไม่ขาวอะค่ะมันออกคล้ำๆคือหน้ากับแขนมือหน้าอกคนละสีเลยหน้าดำกว่าในร่มผ้าเราขาวค่ะออกเหลือง ตอนนี้มันใสค่ะแต่รู้สึกได้ว่าผิวเนียนและดีขึ้นเหลือแต่ขาวเราอยากให้หน้าขาวขึ้น ใช้ครีมไรดีคะ หรือมีวิธีไหนบ้างนอกจากทากันแดดเพราะเราก็มาทุกวันก็ยังไม่ขาว

แสดงความคิดเห็น
Preview