คุยเรื่องstaกันครับ

วันนี้staทำผมตกใจมากเลยครับ​  ดีดขึ้นมาเยอะมาก​ ผมถั้วจนเสียกำไรเลย​ ผมถือ47.75​ ตั้งขาย48.50​ ภายในพริบตาขึ้นถึง50.บาท

ผมเลยรอย่อถือ49.50​  ขายที่50บาท​ เเต่มันดีดขึ้นไป51.50​ ผมนี่อึ้งเลย​  ตัวนี้ผมคงให้เป้าไว้55บาท
พี่ๆว่าพอเป้นไปได้ไหมครับ

บวกกับช่วงนี้ยางพาราขึ้น​ เเละถุงมือยางส่งออกดีมาก​ ผลิตเเทบไม่ทัน

บวกกับผลประกอบการไตรมาส4คือเยอะมากกกก
ผมนี่อยากถือยาวววพี่ๆคิดว่าไงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่