Post..Facebook เตือน..แฟน..ให้ซื้อ..สมุนไพร..ฟ้าทะลายโจร..กิน..ป้องกัน Covid19..ขัดมาตรฐานชุมชน ของ..FaceBook..ด้วยเหรอ

กระทู้คำถาม
วันนี้...เวลาประมาณ  17.49 น. (24/02/2021)
ผม.post  facebook..เตือน..ให้..แฟน..หาซื้อ..สมุนไพร..ฟ้าทะลายโจร..กิน...เพื่อ..ป้องกัน..covid19

ผม..เอารูปของ..สมุนไพรยี่ห้อหนึ่งขึ้นface
ระบุข้อความ..ไว้ว่า
อย่ากินตามฉลาก
1 วัน กิน 1 เม็ด..
กิน 1 วัน ..เว้น 1 วัน

Facebook ประเทศไทย..ก็..จำกัดการใช้งานของผม..24.. ชั่วโมง

ผมใช้..facebook..ชื่ออื่น..ก็..ไม่ได้...
Facebook..บล็อค...จาก..ip address ของโทรศัพท์มือถือของผมเลย

เสียดาย..ผม..เป็นสมาชิก..pantip..วันแรก...ไม่สามารถเอารูปให้..ทุกคนช่วยดูได้

ผมแค่..อยากรู้..ว่า..ขัดมาตรฐานชุมชน..ยังไง..

.
แสดงความคิดเห็น