ช่วยแนะนำเพลง สไตล์ช้าๆ เสียงใหญ่ ทุ้มๆ หน่อยครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน 
วันนี้มีโอกาสได้ฟังเพลงนึง ประทับใจ ชอบ อยากฟังแนวนี้อีก
เพื่อนๆพอจะมีเพลงช้าๆ ในดวงใจ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview