ขอสอบถามเกี่ยวกับการชาจเเบตเตอรี่รถยนต์หน่อยครับ

คือว่าผมจ้างช่างเขามาชาจเเบตให้ที่บ้าน เเล้วช่างเขาบอกว่าให้ชาจไว้ข้ามวันไปเลยเดี๋ยวพรุ่งนี้เขาจะมาเอาออกให้ เเต่ผมอยากจะพักการชาจไว้ช่วงที่ผมนอนหลับ เเล้วแบบนี้ผมสามารถชักปลั๊กไฟครื่องชาจออกได้เลยไหมครับ เเล้วตอนผมตื่นค่อยมาเสียบใหม่น่ะครับ พอได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview