มีน้องที่อยากเรียนปวส.สาขาไฟฟ้าช่วงเสาร์-อาทิตย์หรือภาคค่ำ ในกทมที่ไหนเปิดสอนบ้างครับ?

คือมีน้องผู้ชายที่รู้จักกัน เพิ่งเข้ามาอยู่ กทม ตอนนี้ทำงาน จ-ศ ครับ  หยุดวัน เสาร์-อาทิตย์   แต่อยากเรียนต่อในระดับ ปวส. ภาคพิเศษ หรือ ภาคค่ำ หรือ ภาคสมทบ หนะครับ แล้วสาขา ไฟฟ้า นี้เรียนจบ ปวส. ออกมาแล้ว สามารถซ่อมพวกเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดได้หรือเปล่า ครับ และ
ไม่ทราบว่ามีโรงเรียนไหนที่เปิดสอนหลักสูตร ในลักษณะนี้บ้าง ?? หรือเปล่าครับ ขอบคุณมากๆๆ ครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่