เพิ่งโหลด APP ซื้อกองทุน... มีข้อสงสัย รบกวนผุ้รู้ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ

เราโหลด APP : FIN VEST มา...
สงสัยดังนี้
1.เวลาซื้อกองทุน APP อื่นเป้นเหมือนกันไหมค่ะ ซ์้อวันนี้ แล้วกว่าจะอนุมัติ (กองทุนไทย 1 วัน, กองทุน ตปท.3 วัน) มันไม่ได้อนุมัติทันทีหร๋อ
2. ตามข้อ 1. การอนุมัติซื้อช้า เวลาตัดเงิน มันตัด ณ.เวลาซื้อ หรือเวลาอนุมัติ   ( ตอนขาย เหมือนกันไหมค่ะ)
3. หน้าแรก ที่ให้เลือกซื้อ เป้น + แต่พอซื้อ แล้ว กลายเป้นลบ เฉยเลย...  อันนี้ต้องดูตรงไหนค่ะ เวลาเลือกซื้อ  ขอคำแนะนำให้มือใหม่หัดเล่นด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่