ช่วยคิดแอพที่จะทำหน่อยครับ??

คือผมได้งานสอบปลายภาคครับ เป็นภาคปฏิบัติ คืองานของผมคือให้ทำแอพมือถือครับ แต่ผมยังคิดหัวข้อไม่ออกเลย งานนี้เขียนโค้ดใช้ visual Studio -- xamarin ครับ แถมเขียนไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่  อารมณ์เหมือนเราเป็นคนทำแอพ แล้วให้คนมาใช้งานครับ ตอบได้ทุกคนครับ;-; สมมติว่าถ้าเราได้งานให้ออกแบบ คิดว่าจะทำแอพ แล้วจะทำเรื่องอะไรกันบ้างหรอครับ ขอบคุณครับ

เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview