ได้รับของรางวัลครั้งแรก ขอบคุณ PANTIP GIF ครับ

อยู่ในนี้มาตั้งนาน ตั้งแต่รุ่นจอดำโน่นแหละ ไม่เคยได้กับเค้าเลย 
เพิ่งมาได้ปีนี้แหละ

ได้มาจากเม้นเกรียนๆ ในห้องศาลาคนโสด ทำให้เราพบหนทางจะรุ่งซะที
คิดๆดูน่าจะมีโอกาสเยอะ แต่เสียดายปลิวบ่อย อันนี้ก็เพิ่งปลิวไปหมาดๆ สัปดาห์ที่แล้วนี้เอง
เม้นต์นิวไฮเมื่อต้นปีก็ด้วย ไครมีคอมเมนต์ดีๆ เผื่อแผ่สมาชิค ก็เก็บอาการนิดนึงนะ
เกรียนจัดอาจเสียโอกาสดีๆก็ได้ 
อมยิ้ม06

ขอบคุณ PANTIP ครับ ที่ส่งให้ 
เพี้ยนยิ้ม

เพี้ยนขอบคุณ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ห่ะ  เป็นไปได้ไง

อย่างลุงต้องโดนยึด login สิถึงจะใช่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่