รบกวนช่วยหาเพลงเกาหลีมีเสียงกีต้าร์เพราะๆหน่อยนะคะ

เพิ่งเคยได้ฟังเพลง 47.5 cm ของ yu seungwoo แล้วชอบมากๆๆๆๆๆๆ อยากฟังเพลงแนวนี้อีกค่ะ จะเป็นแนวน่ารักๆหรือเศร้าๆก็ได้นะคะ

เพลงที่ชอบที่หาเจอก็มีประมาณนี้ค่ะ
Im in love -nasha 
Peach, through the night,friday - iu
Awkward love - as one 

ใครพอจะทราบรบกวนช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview