ถ้าdexไม่อยู่แล้ว อนิเมะพากย์ไทยจะไม่มีแล้วสินะครับ

รู้สึกว่าdexน่าจะเป็นที่สุดท้ายที่ยังมีอะไรที่เกี่ยวกับการ์ตูนจากญี่ปุ่นอยู่(มั้ง) เลยอยากรู้ว่าถ้าdexไม่อยู่แล้ว พวกการ์ตูนพากย์ไทย สินค้าที่เกี่ยวกับการ์ตูนจะจบในไทยสินะครับลงสินะครับ เพราะไม่มีใครนำเข้า
แสดงความคิดเห็น
Preview