ตามหาMVค่ะ

MVเพลง เป็น ผช.2คน ผญ.1คน ผช.คนแรกจะคอยตามถ่ายคลิป วีดิโอ คล้ายๆทำภาพยนต์ ใส่ชุดมหาลัยด้วยค่ะ
ผช.ที่เป็นคนถ่ายคลิปใส่ถุงเท้าสีเหลืองด้วยนะคะ ช่วงใกล้จบเอ็มวี ผช.คนที่ไม่ได้เป็นคนถ่ายวีดีโอบอกขอเป็นแฟน ผญ.คนนั้นค่ะ
คือคาใจมากๆ แต่ค่อนข้างมั่นใจว่าเป็นMVเพลง อยู่ๆก็ขึ้นหัวขึ้นมา คาใจมากๆเลยค่ะ คาดว่าจะนอนไม่หลับ พน.มีสอบชีวะด้วย คืออยากรู้มากๆ
จำเนื้อเพลงไม่ได้ด้วยค่ะ ให้เพื่อนทั้งห้องช่วยก็คือเต็มที่แล้ว แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเพี้ยนสะอื้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่