สอบถามราคาชุดตักบาตรที่ตลาดหนองมนค่ะ

พอดีว่าวันมะรืนนี้เป็นวันเกิดคุณย่าค่ะ ที่บ้านเลยอยากไปตักบาตรที่ตลาดหนองมน บางแสน แอบสารภาพค่ะว่าบ้านอยู่ใกล้มากแต่ไม่เคยไปตักบาตรเช้าที่นี่เลย ไปกันหลายคนมากค่ะ ญาติๆมาด้วย เลยอยากถามว่าเขาจะมีชุดตักบาตรขายไหมคะ แบบรวมทั้งดอกไม้และอาหาร เเล้วราคาเท่าไหร่คะ (ไปกันเยอะมาก เเต่เราว่าจะออกให้ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่