อยากทราบส่วนสูงของ Trinity ทุกคนครับ?

สวัสดีครับผมเป็นผู้ชายที่มองทุกคนใน Trinity แล้วหลงมากทุกคนเลย(ผมชายแท้) ชอบทุกคนเลยจริงๆ ชอบเติร์ดสุด แต่หล่อสุดสำหรับเราคือ ปอเช่ แต่ชอบสไตล์ เจมส์ กับ เเจ็คกี้ อยู่ครับ
แล้วผมก็อยากทราบส่วนสูงครับของ 4 คนในวง  Trinity ครับ ขอบคุณครับ

ปล ผมอยากรู้เพราะผมชอบการแต่งตัวของพี่เติร์ดสุดครับ. แต่งตัวดูดีเลยอยากทราบส่วนสูง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่