ผมร่วงหนักมาก!!ขอวิธีลดผมร่วงหน่อยค่ะ

ขอวิธีลดผมร่วงหน่อยค่ะ คือหนูอายุแค่ 15 ปีแต่ผมร่วงเยอะมากๆเลยค่ะ 
ปกติเป็นคนผมบางและเส้นเล็กอยู่แล้ว ยิ่งร่วงมันก็ยิ่งดูน่าเกลียดอะค่ะ;-;
ตอนนี้ใช้แชมพูของดอกบัวคู่ extra ใช้หมดไป 3-4 ขวดแล้วค่ะแต่ผมก็ยังร่วงเหมือนเดิม
ร่วงมาประมาณ 4-5 เดือนแล้ว พี่ๆชาวพันทิปช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะว่าพอจะมีวิธีไหนบ้างที่
ทำให้ผมร่วงน้อยลง ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่