ตาเป็นแบบนี้แก้ได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือเราโครตไม่ชอบเลยที่ตาเป็นแบบนี้ เราอยากให้มันหายมากไม่รู้จะทำยังไงดี โครตเครียด อยากจะเปลี่ยนลูกตาใหม่ไปให้สิ้นเรื่อง แต่แรกๆก็เครียดแล้วนะ เพื่อนทักว่าตาไปโดนไรมาทำไมเป็นงี้ เครียดหนักกว่าเดิม อยากได้วิธีรักษา คือตอนเด็กเราโดนน้องเอาดินสอจิ้มตา เพื่อนจิ้ม โดนไม้บรรทัด เฮ้อ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview