แนะนำอนิเมะที่นางเอกเย็นชาหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราอยากดูอนิเมะที่นางเอกดูเงียบๆ เย็นชาๆ ไม่ค่อยอะไรกับใคร แล้วพระเอกก็ชอบมาก?หรือจะยังไม่ชอบก่อนก็ได้ค่ะ แต่อยากได้ไทป์นางเอกเงียบๆ ไม่เอาเชิงหยิ่งลูกคุณหนูแรงๆนะคะ (หรือจะแปะมาด้วยก็ได้) ไม่รู้จะมีมั้ย555555 คือเราชอบไทป์สลับขั้วแนวนี้อ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ༼ つ ◕_◕ ༽つヽ( ̄ω ̄〃)ゝ
แสดงความคิดเห็น
Preview