ปันหาถุงใต้ตาบวมข้างเดียว

(ก่อนอื่นผมขอเล่ารายละเอียดเลยนะครับว่าผมปันหานี้มันเกิดมาจากอะไร) คือผมตอนผมเด็กๆเคยมีเรื่องชกต่อยอยู่บ่อยๆโดน
ต่อยตาเขียวครั้งหลายครั้งมาก โดยเฉพาะถุงใต้ตา แต่ตอนนั้นหายดีเป็นปกติ ครั้งล่าสุดผมโดนรุ่นพี่อายุ20+เตะเข้าที่หน้าโดนเต็มตาซ้าย ตาผมเขียวปกติเหมื่อนอย่างเคย แล้วก็หายเป็นปกติไม่มีปันหาอะไร ผ่านไป3-4แล้วปันจุบันอยู่ๆมันก็บวมขึ้นมาแบบชัดเจนมากครับ มันทำผมหมดมันใจในความหล่อของตัวเองมากๆครับ ผมอยากรักษาให้มันหายเป็นปกติ รบกวนพี่พี่ที่มีความรู้หรือเคยมีปันหาเกี่ยวกับถุงใต้ตาเหมื่อนผมแล้วรักษาหายเป็นปกติ ผมต้องทำยังใงครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่