มีความสนใจ สินเชื่อ " บ้านแลกเงิน " ธนาคารไหนน่าสนใจที่สุดครับ

ตอนนี้ ผมกับพี่ชาย กำลังทำเรื่อง กู้กับแบงค์

บ้านแลกเงิน ตอนนี้ธนาคารไหน ดอกเบี้ยโอเคสุดครับ

ยอดกู้ประมาณ 700,000 บาท ผ่อนชำระ 10 ปี

พอดี ผมกับพี่ชาย ใช้แต่ กรุงศรี เครดิตดีทั้งคู่ ไม่เคยผิดนัดชำระ ถ้ายื่นกับกรุงศรี เอกสารจะยุ่งยากมั้ยครับ

พอดีเคยยื่น กับ SCB แล้ว แต่ผมทำงานอิสระ ธนาคารต้ิงการทวิ 50 สำหรับคนกู้ร่วม พี่ชายกู้หลักทำงานประจำ อายุงาน น่าจะ 8-9 ปี รายได้ไม่เยอะคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่