ไอโฟนเจ้ดพลัสเชื่อมไวไฟไม่ได้+แชร์เน็ตไม่ได้ ซ่อมได้มั้ยคะ

เราต่อเน็ตไม่ได้มันขึ้นว่าไม่สามารถเข้าร่วมเครือข่ายได้ทั้งๆที่ใส่รหัสถูกต้อง แล้วก็เครื่องเราเปิดฮอตสปอตส่วนบุคคลไปกะจะแชร์เน็ตให้ไอแพดทโน๊ตบุ๊คแต่เราหาของเน้ตของเราไม่เจอเลยค่ะ เพื่อนบอกเป็นที่ตัวจับไวไฟพังต้องไปซ่อม เบื้องต้นรีเซตเครือขาย รีสตาร์หลาบรอบ ไม่หาย
ถ้าไปซ่อมค่าซ่อมตามเสือป่าเรทอยู่ที่เท่าไหร่คะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่