ขอสอบถามเส้นทางจากสุราษไป แหลมพรมเทพ ไม่มีรถส่วนตัวค่ะ

ช่วงเดือนเมษาเราจะไปเที่ยวทะเลใต้
รบกวนขอความรู้เรื่องการเดินทางหน่อยนะคะ
จากสุราษ เราอยากไปดูพระอาทิตย์ตกดินที่แหลมพรมเทพค่ะ มีใครพอจะทราบเส้นทางรถตู้ รถทัวร์ไหมมคะ ไม่มีรถส่วนตัว ขับรถไม่เป็นค่ะ 

ใครพอจะทราบเส้นทางขอแบบละเอียดหน่อยนะคะ 🙏🙏  ไปคนเดียวชอบเด๋อๆอยู่ค่าา

ปล.สุราษมีที่ไหนน่าเที่ยวไหมคะ รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ คาเฟ่สวยๆ อยากไปรับบรรยากาศชิวๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่