สิ่งที่อยากได้เป็นชิ้นเเรก เเละชิ้นสุดท้าย (อุปกรณ์) หลังจากเราได้จักรยานคันโปรดมาเเล้ว คืออุปกรณ์อะไร ???

เเน่นนอนครับ !!! หลังจากเราได้จักรยานที่เราใฝ่ฝันมามานานมาครอบครองสมดังใจหมาย  หลังจากนั้นเราต้องมองหาอุปกรณ์ต่างๆ มาช่วยในการปั่นจักรยานให้มันมีประสิทธิภาพมากขึ้นในการปั่นจักรยานของเรา  อยากรู้ว่าอุปกรณ์ชิ้นเเรก เเละชิ้นสุดท้ายที่มองหาคืออะไร

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามา Share ประสบการณ์นะครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่