อะไรคุ้มค่ากว่ากัน ระหว่างจ้างDeveloper ทำแอป กับใช้ platform คนอื่น?

ที่บ้านทำธุรกิจแฟรนไชส์ลานจอดรถ ตอนนี้กำลังจำทำระบบสมาชิกแบบเติมเงินผ่านแอปค่ะ
ลองติดต่อหลายบริษัท เขาคิดค่า customization 200,000บาท ยังไม่รวมค่าอุปกรณ์ 
อยากทราบว่าราคานี้แพงไปมั้ยคะ? (ยังมีค่าบริหาร cloud อีกปีละแสนสอง)

หรือเราจ้าง developer ทำแอปเราเองดี?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่