อยากทำวีซ่าไปเยี่ยมแฟนที่เยอรมัน มีใครทำวีซ่าเอง ไม่ผ่านเอเจนซี่บ้างคะ

กระทู้คำถาม
คือคุยกับแฟนว่าอยากไปหาเค้าที่เยอรมัน ถ้าคิดยื่นเอกสารเอง ไม่จ้างเอเจนซี่ ไม่แน่ใจจะผ่านง่ายไหม มีใครยื่นเองบ้างคะ
โดยไม่จ้างเอเจนซี่ และแนะนำเอเจนซี่หน่อยค่ะ ถ้ากรณีมีใครจ้างเอเจนซี่ รู้จักกันได้ประมาณ 1 ปี ไม่เคยเจอกันในไทย
แต่เจอกัน เที่ยวด้วยกันที่ตุรกีค่ะ เป็นเพื่อนแนะนำมาให้รู้จักค่ะ เร็วๆนี้ เค้าวางแผนอยากเชิญเราไปเยี่ยมเค้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่