ม.4เข้าเตรียมอุดมหรือสตรีวิทยาดีคะ

ถามหัวข้อเลยค่ะคือเราอยากเข้าทั้ง2รร.แต่ก็ไม่รู้ว่าจะติดมั้ยอะค่ะอยากจะถามว่า
1.สังคมของทั้ง2รร.เป็นยังไงบ้าง
2.มีเกณรับสมัครยังไงบ้างคะ
3.เกรดต้องใช้กี่เทอมแล้วต้องได้เกรดเท่าไหร่ถึงจะไปสอบได้คะ
4.กฏระเบียบของแต่ละรร.
5.แต่ละปีมีคนสอบประมาณกี่ครแล้วรับกี่คนคะ
6.มีหนังสือชีทหรือที่เรียนพิเศษแนะนำมั้ยคะ
_____ถ้าผิดพลาดขอโทษด้วยนะคะขอบคุณล่วงหน้าค่าา____
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่