มีวิธีเปิดให้แสดงความคิดเห็นไหมคะ Tiktok

กระทู้คำถาม

คือเราสร้างแอคใหม่เพราะโดนปิดกั้นการมองเห็นค่ะ คนดูไม่ขึ้น ปกติก็1000+กว่า แต่ตอนนี้ ไม่มีเลยค่ะ แล้วมีวิธีแก้ไหมคะ แล้วอีกอย่างคือ จะเปิดให้คนคอมเม้นอ่ะค่ะ แต่มันขึ้นว่า Tiktok จำกัดการตั้งค่าเพื่อปกป้องความเป็นส่วนตัวของคุณอ่ะค่ะ;----; ต้องทำยังไงหรอคะ ถึงจะให้คนมาคอมเม้นเราได้นอกจากเพื่อนอ่ะค่ะ;------;
แสดงความคิดเห็น
Preview