ข้าวของเครื่องใช้สำหรับเด็กเล็ก มีร้านไหนใช้เราชนะได้บ้างครับ

ผมได้รับเราชนะมา 2000 บาท พอครบวันที่ 25 มีนาคม ผมจะมียอด 7000 บาท ผมจะนำเงินส่วนนี้ไปซื้อของให้คนที่เดือดร้อน
ซึ่งผมได้ประกาศไปในคอมเม้นต์ในเพจ เราชนะ แล้ว และมีผู้คนที่เดือดร้อนติดต่อมาจำนวนมาก แต่ผมไม่ทราบว่ามีร้านไหนที่ขายพวกนมผง แพมเพิส ของเด็ก ที่แสกนเราชนะได้บ้างครับ ผมอยู่แถวเกษตร - นวมินทร์ ครับ รบกวนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่