ค่าขนมวันนี้ เอากราฟมาแชร์

กระทู้สนทนา
วันนี้ยุ่งๆขับรถทั้งวัน ก่อนออกจากบ้านตั้งออเดอร์เปิดLไว้ 920.1 , 919.6 
สรุปว่าTfexลงมาแค่920.5 อดกำไรไปวันนี้

ส่วนกราฟทีผมอยากจะแบ่งปัน

หากหลุดเส้นสีม่วงทีผมลากไว้จะเป็นPattern H&S ผมมองว่าตลาดจะลงต่อไปได้อีกเยอะเลย
แต่ถ้าหากไม่หลุดผมมองว่าSet ขึ้นไป1600ได้ ส่วนSet50ไป1000ได้
ทั้งนี้เป็นเพียงแค่มุมมองส่วนตัวของผมนะครับ ผิดถูกประการใด ขออภัยครับ

ท่านใดมีมุมมองอย่างไรแชร์กันได้เลยครับ แบ่งปันกันเพื่อประโยชน์ของนักลงทุนครับผม
วันเสาร์-อาทิตย์นี้เที่ยวกันให้สนุก สวัสดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview