ใคเคยเป็นแบบเราบ้างคะที่ชอบมีคนในที่ทำงานจองจับผิดตลอด

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยคะเราทำงานอยู่รพ.แห่งหนึ่งมีเพื่อนร่วมงานที่ชอบจับผิดตลอดและชอบว่าคนโน่นทีคนนี้ที่โดยที่เค้าเองไม่ค่อยช่วงงานเลยแถมยังมาชอบจับผิดเวลาเราทำงานพลาดก็จะมาด่าว่าซำ้เติมชอบพูดจาให้ร้ายเราทั้งที่เรายังไม่ทำอะไรผิดเลยเราอึดอัดมากเลยคะเราพยายามอยู่ห่างๆเค้านะคะแต่ก็ยังไม่วายโดนหาเรื่องตลอดท้อมากเลยคะเพื่อนช่วยหาทางแก้ยังใงใด้บ้างคะ😥
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่