ไม่ไปงานบวชแฟนจะเป็นอะไรไหม?

แฟนจะบวชให้แม่ค่ะ  เค้าชวนให้เราไปด้วย เราก็อยู่ด้วยกันมา2ปีกว่าๆแต่ยังไม่ได้แต่ง คือเราไม่ค่อยอยากไปเพราะเราทำอะไรไม่เป๋นเลย😥😥
เราไม่เคยไปงานอะไรเลย เรากลัวไปแล้วทำอะไรไม่เป็นเรากับแม่แฟนก็ไม่ได้สนิทกัน นานๆเรากับแฟนไปหาเค้าทีเวลาไปแล้วเราก็แค่ไปหวัดดีเค้า เค้าก็คุยแต่กับลูกเค้า เราเลยไม่อยากไปงานบวชแฟน เราควรจะไปไหมคะหรือไม่ไปก็ไม่เป็นอะไร เพราะถ้าบวชก็กลับไปบวชต่างจังหวัด ช่วยบอกความคิดเห็นหน่อยนะคะ🥺🥺
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่