คนที่ได้รับบำนาญของทหารสามารถเข้าร่วมเราชนะได้มั้ยครับ

ก่อนหน้าไปเช็คแล้วไม่ได้ แต่ตอนนั้นเห็นข่าวบอกว่าราชการหรือคนทำงานรัฐไม่ได้เลยไม่ได้คิดอะไร แต่ล่าสุดไม่กี่วันก่อนบอกราชการเข้าร่วมได้แล้ว
แต่เมื่อวานเราชนะเริ่มได้รับเงินกันแล้วแล้ว พอลองเช็คในเป๋าตังยังบอกไม่ได้ลงทะเบียนหรือกำลังตรวจสอบอยู่อีก

ปล.เคยใช้คนละครึ่งมาก่อน  ปัจจุบันเช็คในแอพเป๋าตังส่วนเราชนะขึ้นว่าไม่ได้ลงทะเบียนหรือกำลังตรวจสอบ  
ถ้าหากว่าเข้าร่วมได้ต้องติดต่อที่ไหนเพื่อขอใช้สิทธิ์ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่