อยากส่งเคลม b&o e8แต่ไม่มีใบเสร็จ

สวัสดีครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า
ผมมีแต้มคะแนนสะสมในธนาคารแห่งนึงมากพอที่จะแลกb&o e8ได้ผมก็เลยแลกมา พอได้มาก็ไม่มีใบเสร็จเหมือนเค้ามีของในstockไว้อยู่แล้วไม่ได้สั่งซื้อให้ผู้ที่กดแลกคะแนนทีละคนๆ ก็ใช้มาเรื่อยๆจนตอนนี้จะ1ปีละครับ หูฟังเริ่มมีปัญหา ชาร์จหูฟังด้วยตัวcase1รอบใช้ได้15-30นาทีเท่านั้นแล้วต้องชาร์จใหม่อีก แต่ถ้าใช้จนหมดจากตัวcaseจริงๆก็พบว่าใช้ได้ปริมาณเท่าเดิมแค่ต้องชาร์จถี่ขึ้นมากกกกก เลยอยากส่งเคลม แสดงว่าอย่างงี้ผมก็ส่งเคลมไม่ได้ใช่มั้ยอ่ะครับเพราะว่าไม่มีใบเสร็จ หรือว่าผมสามารถติดต่อดำเนินการกับทางบริษัทที่เค้าจัดหาของมาให้ผมได้มั้ย? ใครทราบช่วยบอกทีนะครับขอบคุณครับ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่