ช่วยแนะนำงานอดิเรกหรือพวกหนัง เกม หนังสือให้หน่อยค่ะ

สวัสดีค่าอยากให้ช่วยแนะนำงานดิเรกหน่อยค่า คิดว่าที่ตัวเองทำมีแต่ซ้ำๆ ไม่ค่อยได้เปลี่ยนเลย หลักๆก็จะดูยูทูปแล้วก็ฟังเพลง อยากลองเปลี่ยนดูบ้าง หรือใครมีเกม หนังหรือหนังสืออยากแนะนำได้หมดเลยค่า เป็นภาษาไทย อังกฤษ หรือจีนก็ได้ค่ะ ได้ทุกแนวเลยยกเว้นสยองขวัญ ปกติโฟกัสแต่เรื่องเรียนอย่างเดียวจนทำให้ไม่ค่อยมีงานอดิเรกเลยค่ะ พอเริ่มมีเวลาให้ตัวเองแล้วก็ไม่รู้จะทำอะไร อยากลองทำให้ชีวิตสนุกขึ้นบ้างค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่