รบกวนช่วยชี้พิกัดร้านค้าที่ขายน้ำมันพืช ผงซักฟอก ข้าวสาร ที่เข้าร่วมเราชนะ แถวโชคชัย4 ลาดพร้าววังหิน ถ.ลาดพร้าวหน่อยครับ

รบกวนสอบถามช่วยชี้พิกัด ร้านค้าที่ขายน้ำมันพืช ผงซักฟอก ข้าวสาร ของใช้ในชีวิตประจำวัน ที่ร่วมที่ร่วมโครงการเราชนะ  จ่ายด้วยแอพเป๋าตัง 
แถวโชคชัย4 ลาดพร้าววังหิน หรือถนนลาดพร้าว หรือละแวกใกล้ๆที่สอบถามก็ได้หน่อยครับ
หากไม่สะดวกแนะนำทางคอมเมนท์ ส่งมาแนะนำทางข้อความได้ครับ 
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่