น้ำประปามีสีดำ

คือตามหัวข้อเลยครับน้ำประปาหมู่บ้านแต่ก่อนมีสีแดงต่อมากลายเป็นสีดำเป็นมานานหลายปีร้องเรียนไปก็ไม่มีการแก้ใขปรับปรุงผมก็หมดหนทางจะให้ไปแก้ปัญหาที่ต้นเหตุแล้วครับก็เลยจะมาแก้ปัญหาภายในบ้านเลย ก็คือจะซื้อชุดกรองน้ำใช้แต่ไม่รู้ว่าน้ำที่มีสีดำนี้ปกติแล้วเกิดจากสาเหตุใด จะได้เลือกสารกรองได้ถูกครับ เพราะจะให้ใช้สารกรองทุกตัวเลยคือไม่มีทุนครับ.
  ปล.แท็กไม่ตรงต้องขออภัยด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่