สแกนซื้อของออนไลน์ผ่านคนละครึ่งและเราชนะได้ไม่ผิดใช่ไหม

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการซื้อของงอนไลน์แบบสแกนจ่ายผ่านคนละครึ่งและเราชนะค่ะ คือเราสามารถสแกนซื้อได้ตามปกติใช่ไหมคะ? ไม่ผิดกฎอะไรใช่ไหม? เพราะตอนแรกเราเข้าใจว่าGPSมันคนละที่กัน เกรงว่าถ้าสแกนไปจะผิดนโยบายที่รัฐตั้งไว้ แต่เห็นหลายร้านค้าแล้ว เขาก็มีสแกนจ่ายออนไลน์จริงๆ แถมเยอะมากๆ 55555++ รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่