อินเตอร์เน็ตทรู 10 MB ไม่ลดลดสปีด บอกเลยโครตกาก

กระทู้คำถาม
ผมซื้อโปรรายเดือน จากทรู 10 MB ไม่ลดสปีด แต่สิ่งที่ผมได้ ก็ตามนั้นละครับ เนตรมาไม่ถึง 10 MB ด้วยซํ้าแถม ขึ้นๆลงๆขาดความเสถียร ลองเล่นเก็มออนไล กระตุกจนทําอารมเสียเลยละ    ผมใช้งานอยู่ แถวถนนรัชดาครับใช้มา3เดือนละ ห่วยทั้ง3เดือน แต่คือที่ผ่านมาก็ปล่อยๆผ่านนึกว่าจะดีขึ้น
คือวันนี้มันสุดจริงๆ จึงได้ออกมารีวิว (ผมใช้คนเดียวเครื่องเดียว)ครับ ปลไม่ต้องถามเบอครับ ของเพื่อนที่ใช้ ก็เป็น จนมันเปรี่ยนไปใช้ค้ายอื่นละ
ดูทรง จะ เป็นที่ละบบ ทั้งระบบ

ช้าจนหลุด เห้ออออออออออออออออ

ซื้อเนต รึซื้องูมาดู เลื้อยซะไร้ซึ้งความเสถียร
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview